TUNA BAYANIN
TUNA FAQ
A halin yanzu babu abin tunawa akan Tara Electric Vehicles da Products.
Ana bayar da tunatarwa lokacin da masana'anta, CPSC da/ko NHTSA suka ƙaddara cewa abin hawa, kayan aiki, wurin zama na mota, ko taya yana haifar da haɗarin aminci mara ma'ana ko ya kasa cika mafi ƙarancin ƙa'idodin aminci. Ana buƙatar masu kera su gyara matsalar ta hanyar gyara ta, maye gurbinta, ba da kuɗi, ko kuma a wasu lokuta ba safai ba su sake siyan abin hawa. Ƙididdiga ta Amurka don Tsaron Motoci (Title 49, Babi na 301) ya bayyana amincin abin hawa a matsayin "aikin abin hawa ko kayan aikin abin hawa ta hanyar da za ta kare jama'a daga haɗarin hatsarori marasa ma'ana saboda ƙira, gini, ko aikin abin hawa, kuma daga haɗarin mutuwa ko rauni marasa ma'ana a cikin hatsarin abin hawa." Lalacewar ya haɗa da "kowane lahani a cikin aiki, gini, kayan aiki, ko kayan abin hawa ko kayan aikin abin hawa." Gabaɗaya, ana bayyana lahani na aminci a matsayin matsala da ke cikin abin hawa ko wani abu na kayan aikin abin hawa wanda ke haifar da haɗari ga amincin abin hawa, kuma yana iya kasancewa a cikin gungun motocin ƙira ko ƙira iri ɗaya, ko abubuwan kayan aiki iri ɗaya da kerawa.
Lokacin da abin hawan ku, kayan aiki, kujerar mota, ko taya ke fuskantar abin tunawa, an gano lahani na aminci wanda ya shafe ku. NHTSA tana sa ido kan kowane tunawa da aminci don tabbatar da cewa masu mallakar sun sami amintattu, kyauta, da ingantattun magunguna daga masana'antun bisa ga Dokar Tsaro da dokokin Tarayya. Idan akwai tunawa da aminci, masana'anta za su gyara matsalar kyauta.
Idan kun yi rijistar abin hawan ku, masana'anta za su sanar da ku idan akwai abin tunawa ta hanyar aiko muku da wasiƙa a cikin wasiku. Da fatan za a yi aikin ku kuma ku tabbatar da rajistar motar ku ta zamani ce, gami da adireshin imel ɗin ku na yanzu.
Lokacin da kuka karɓi sanarwa, bi kowane jagorar aminci na wucin gadi da masana'anta suka bayar kuma tuntuɓi dillalin ku. Ko kun karɓi sanarwar tunawa ko kuma kuna ƙarƙashin yaƙin neman inganta tsaro, yana da mahimmanci ku ziyarci dillalin ku don a yi wa motar hidima. Dillalin zai gyara sashin da aka sake kira ko sashin motarka kyauta. Idan dila ya ƙi gyara abin hawan ku daidai da wasiƙar kira, ya kamata ku sanar da masana'anta nan da nan.